✨Master lock Ổ khóa bằng đồng thau Khóa nhà kho chắc chắn Khóa cửa CAD50MCN
masterlock #master #khoa #khoacaocap #ongkhoa #okhoa #khoamaster #khoamasterlock #lock #locker
– Màu đen chì – Vật liệu: Đồng thau – Kích thước: + Chiều dài A: 35.5mm + Chiều dài B: 35.5mm + Chiều dài C: 71mm – Dùng cho cửa có độ dày tối
Ổ khóa Toplex TK103-60 mm cao cấp Sản xuất theo công nghệ của Đức Chất liệu hợp kim đồng chống rỉ sét. Khóa đồng, lõi đồng - size 60mm, hoa văn mỹ thuật. Bộ 4
Ổ khóa Toplex 1202A-60mm được sản xuất theo công nghệ của Đức Bộ 4 chìa, công nghệ cao khóa an toàn, chống chìa giả, chống cắt Thân bằng hợp kim thép, lõi hợp kim đồng
Chìa khóa số 8 - size 50mm Bộ 4 chìa, khóa an toàn, công nghệ cao chống chìa giả Càng dài, thích hợp để khóa cửa rào, cửa lớn Ổ khóa được sản xuất theo
Ổ khóa Toplex 1202A-40 mm cao cấp được sản xuất theo công nghệ của Đức Bộ 4 chìa, công nghệ cao khóa an toàn, chống cắt, chống chìa giả. Thân bằng hợp kim thép, lõi
Càng khóa bằng thép, dài 52mm, bề ngang 20mm,Đường kính 6mm Thân khóa bằng hợp kim chống gỉ,  Chế độ mở khóa bằng mật mã 4 số, có thể thiết lập đến 9999 mã khóa