✨Sạc Tương Thích Cho Laptop Gaming Msi 20V 9A 180W Adapter For Msi Ws66 10Tl Series A17-180P4B - Hàng Nhập Khẩu New Seal TEEMO PC TEAC1213
Sạc Tương Thích Cho Laptop Gaming Msi 20V 9A 180W Adapter For Msi Ws66 10Tl Series A17-180P4B - Hàng Nhập Khẩu New Seal TEEMO PC TEAC1213Sạc Tương Thích Cho Laptop Gaming Msi 20V 9A 180W Adapter For Msi Ws66 10Tl Series A17-180P4B - Hàng Nhập Khẩu New Seal TEEMO PC TEAC1213Sạc Tương Thích Cho Laptop Gaming Msi 20V 9A 180W Adapter For Msi Ws66 10Tl Series A17-180P4B - Hàng Nhập Khẩu New Seal TEEMO PC TEAC1213
Kính chào Quý khách, chào mừng quý khách đến với gian hàng của chúng tôi, chúc Quý khách một ngày tốt lành và mua sắm vui vẻ. Dưới đây là một số thông tin tham khảo về sản phẩm. ĐẶC ĐIỂM: TƯƠNG THÍCH VỚI TẤT CẢ MÃ MÁY CÓ TRONG TÊN SẢN PHẨM THÔNG SỐ KỸ THUẬT Điện áp ra:20V-9A Công suất:180W Chân cắm:(4.5 mm * 3.0 mm) Chân Kim trong Điện áp vào(input): 100V - 240V Tần số làm việc: 50 -60 Hz Hàng mới 100%, hoàn toàn tương thích với máy Bộ sản phẩm đã bao gồm dây nguồn/phích cắm vào ổ điện (nếu có – vì một số model không cần dây nguồn này) Quý Khách kiểm tra đúng thông số dòng điện và kích thước chân cắm của mình rồi đối chiếu với hình ảnh/mô tả của Shop. Quý khách cần tư vấn thêm vui lòng nhắn tin cho Shop qua phần tin nhắn. CHẾ ĐỘ BẢO HÀNH VÀ HẬU MÃI Thời gian bảo hành: 6 tháng – 12 tháng tùy model được ghi trong phần thông tin chi tiết của sản phẩm Chế độ bảo hành: Sản phẩm lỗi được đổi mới 100% trong thời gian bảo hành, không sửa chữa thay thế Điều kiện bảo hành: Sản phẩm không bị bể vỡ, hư hỏng vật lý, nước/côn trùng vào, và còn tem bảo hành dán trên sản phẩm. MỘT SỐ THÔNG TIN THAM KHẢO VỀ SẠC LAPTOP Sạc dành cho Laptop chất lượng cao đảm bảo các thông số kỹ thuật mà máy tính xách tay của bạn yêu cầu, cấp nguồn ổn định chuẩn dòng cho Laptop của bạn làm việc tốt nhất. Sạc được sản xuất theo tiêu chuẩn cho chất lượng sạc tốt, dòng diện an toàn, chống chập, cháy nổ, không gây ảnh hưởng xấu đến thiết bị. Tính năng bảo vệ Laptop nếu điện áp không chính xác, đoản mạch hoặc quá nóng. Vật liệu cấu tạo tốt, độ bền cao với vỏ nhựa chắc chắn, chống oxi hóa, chống chịu va đập, bảo vệ mạch điện bên trong sạc an toàn tuyệt đối, khả năng tỏa nhiệt tốt. Bộtuổi thọ chiếc Laptop Sử dụng bộ sạc chất lượng cao sẽ giúp Pin Laptop lâu chai hơn. Lưu ý: Cắm sạc vào nguồn điện khoảng 10 giây rồi mới cắm vào Laptop (vì dòng điện đi vào sạc nó sẽ ổn định dòng trước khi đi ra, nếu cắm ngược lại thì sẽ bị sốc điện và dẫn đến chết nguồn DẤU HIỆU NHẬN BIẾT KHI SẠC LAPTOP BỊ HỎNG Khi cắm sạc không ấm, không tăng nhiệt độ Đèn trên sạc (nếu có) không sáng Khi cầm sạc lên lắc lắc nghe có tiếng kêu Cắm sạc nhưng không lên % Pin
Sạc #Cho #Laptop #Gaming #Msi #20V #9A #180W #Adapter #For #Msi #Ws66 #10Tl #Series #A17-180P4B #- #Chính #Hãng #TEEMOPC #TEAC1213