✨Hôp mực in W1107A/107A CÓ CHÍP cho máy in HP 107a/107W/MFP 135a/135W/137fnw - Hàng nhập khẩu
Loại mực: Laser trắng đen 107A CÓ SẴN CHIP NHẬN MỰCDùng cho Máy in HP 107A / 107w / 135A / 135w/ 137fnwVới giá thành thấp, ĐÃ CÓ SẴN CHIP- chỉ mua về gắn vào sử dụng.Dung lượng: 1.000 trang, độ phủ...
Loại mực: Laser trắng đen 107A CÓ SẴN CHIP NHẬN MỰC
Dùng cho Máy in HP 107A / 107w / 135A / 135w/ 137fnw
Với giá thành thấp, ĐÃ CÓ SẴN CHIP- chỉ mua về gắn vào sử dụng.
Dung lượng: 1.000 trang, độ phủ 5%