✨MÁY BƠM HƠI DÙNG PIN 12V (KHÔNG KÈM SẠC, PIN) DCA ADQE120Z - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY BƠM HƠI DÙNG PIN 12V (KHÔNG KÈM SẠC, PIN) DCA ADQE120Z - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY BƠM HƠI DÙNG PIN 12V (KHÔNG KÈM SẠC, PIN) DCA ADQE120Z - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY BƠM HƠI DÙNG PIN 12V (KHÔNG KÈM SẠC, PIN) DCA ADQE120Z - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY BƠM HƠI DÙNG PIN 12V (KHÔNG KÈM SẠC, PIN) DCA ADQE120Z - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kĩ thuật
  • Mã sản phẩm: ADQE120Z
  • Thương hiệu: DCA Power Tools
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Dung lượng pin: 12V
  • Tốc độ không tải: 13000v/p,
  • Áp suất khí tối đa: 8.3 bar,
  • TL: 1.05 kg,
  • Đóng gói hộp nhựa, Kèm 1 sạc, 1 pin 2.0Ah
  • Bảo hành: 6 tháng
Áo vest làm ấm pin 18V Makita DCV202YL là loại áo làm mát độc đáo có quạt bên trong của thương hiệu Nhật Makita. Đây là thương hiệu vốn đã rất nổi tiếng về công
👁️ 409 | ⌚2026-05-12 08:53:27.063
Nội thất máy bơm hơi Xiaomi mini
Máy nén khí bơm hơi 12v 24v alo em làm 0348146714 tuan hưng
Máy bơm hơi nén khí dùng pin 2 chân máy khoan siêu nhỏ gọn .
🎥 Test Thực Tế Máy Bơm Hơi Dùng Pin DCA ADQE120DK – Gọn Nhẹ, Áp Lực Mạnh 🚀
Review máy bơm hơi dùng pin 12V của DCA