✨MÁY CHÀ NHÁM VUÔNG 240W 110MM TOTAL TF2231106 - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY CHÀ NHÁM VUÔNG 240W 110MM TOTAL TF2231106 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CHÀ NHÁM VUÔNG 240W 110MM TOTAL TF2231106 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CHÀ NHÁM VUÔNG 240W 110MM TOTAL TF2231106 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CHÀ NHÁM VUÔNG 240W 110MM TOTAL TF2231106 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kĩ thuật
  • Mã sản phẩm: TF2231106
  • Thương hiệu: Total
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Điện áp sử dụng: 220V-240V/50-60Hz
  • Công suất: 240W
  • Tốc độ không tải: 13000rpm
  • Kích thước mặt chà: 110mmx100mm