✨MÁY CƯA ĐĨA PIN 21V DEKTON M21-CS05BL - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY CƯA ĐĨA PIN 21V DEKTON M21-CS05BL - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CƯA ĐĨA PIN 21V DEKTON M21-CS05BL - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CƯA ĐĨA PIN 21V DEKTON M21-CS05BL - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CƯA ĐĨA PIN 21V DEKTON M21-CS05BL - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CƯA ĐĨA PIN 21V DEKTON M21-CS05BL - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CƯA ĐĨA PIN 21V DEKTON M21-CS05BL - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CƯA ĐĨA PIN 21V DEKTON M21-CS05BL - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kỹ thuật -Model: M21-CS05BL -Sản Xuất: Trung Quốc -Đường kính lưỡi: 125-140mm -Điện áp: 21V -Tốc độ không tải: 6.000 v/phút -Trọng lượng: 1.8Kg -Bảo hành 6 tháng
Với động cơ 1.600W mạnh mẽ, bộ bảo vệ kim loại đảm bảo an toàn , Tay cầm bọc cao su cho  độ bám cao hơn để dễ dàng kiểm soát trongviệc sử dụng. Máy
Giới thiệu Máy cưa cầm tay 650W Stanley SJ60-B1   - Hoạt động với công suất 600W, cho tốc độ không tải 500 - 3.000 vòng/phút, đem đến hiệu suất hoạt động cao nhất. -
Máy cắt nhôm M2300 Kinh tế nhưng bền bỉ, hiệu quả – Cách nhiệt kép, phanh, cắt vát và thu bụi.   Thông số kỹ thuật   Công suất đầu vào 1.500W Công suất cắt
ĐẶC TRƯNG     Công suất 1,010W Độ xọc 28 mm Nhịp cắt 0 - 2,800 Khả năng Ống : 130 mm    Gỗ: 255 mm  Kích thước 457x98x174 mm Trọng lượng 3.1 kg  Dây
Được nhập khẩu chính hãng ở thị trường Nhật, 185mm/1400W Máy cưa đĩa Ingco CS18528 được làm từ chất liệu cao cấp, tạo độ rắn chắc, bền bỉ và không biến dạng khi chịu lực
Máy cưa đĩa tròn 1600W INGCO CS18568 là một trong những dụng cụ tân tiến trong ngành sản xuất và gia công gỗ, với vóc dáng nhỏ gọn, đường kính lưỡi cắt là 185mm và
- Lượng điện tiêu thụ khi máy hoạt động liên tục: 1,650W - Đường kính lưỡi cưa: 255mm-260mm (10-10-1/4”) - Khả năng cắt tối đa với lưỡi 255mm: - Tại góc 90º: 90,5mm x 67mm