✨MÁY HÚT CHÂN KHÔNG DÙNG PIN 18V 20 PA MAKITA DVP180RT (01 ĐẾ SẠC. – 01 PIN 18V / 5.0AH.) - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY HÚT CHÂN KHÔNG DÙNG PIN 18V 20 PA MAKITA DVP180RT (01 ĐẾ SẠC. – 01 PIN 18V / 5.0AH.) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY HÚT CHÂN KHÔNG DÙNG PIN 18V 20 PA MAKITA DVP180RT (01 ĐẾ SẠC. – 01 PIN 18V / 5.0AH.) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY HÚT CHÂN KHÔNG DÙNG PIN 18V 20 PA MAKITA DVP180RT (01 ĐẾ SẠC. – 01 PIN 18V / 5.0AH.) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY HÚT CHÂN KHÔNG DÙNG PIN 18V 20 PA MAKITA DVP180RT (01 ĐẾ SẠC. – 01 PIN 18V / 5.0AH.) - HÀNG CHÍNH HÃNG
  • Mã sản phẩm: DVP180RT
  • Nhà sản xuất: Makita
  • Xuất xứ: Trung Quốc -Tốc độ hút : 50 L/phút -Áp suất chân không : 20 Pa -Tốc độ mô tơ: 3,840 phút -¹ -Bình chứa dầu : 115 mL -Đầu vào : 5/16" -Kích thước : 256x93x175 mm -Trọng lượng : 3.5 kg
  • Bảo hành: 6 tháng Sản phẩm được mua bao gồm – 01 đế sạc. – 01 Pin 18V / 5.0Ah. – Dây đeo. – Đầu nối. – Bình dầu.
Máy hút chân không kiêm hàn miệng túi nhãn hiệu Biolomix W100 Công suất: 60W - HÀNG NHẬP KHẨU Đặc điểm nổi bật. Hàn miệng túi / vừa hàn vừa hút. Tích hợp dao cắt. Hút thực phẩm
Sự lựa chọn phổ biến cho các nhà kinh doanh thực phẩm Hàng tươi sống - Dầu Mỡ - Đồ Bột Máy hút chân không P270-2D, sở hữu bơm chân không công nghiệp 450W cùng
- Thông số kỹ thuật: - MODE : FY-1C-N - – Tốc độ bơm: 3.6m3/h (60 lít/phút) - – Áp lực giới hạn: 2Pa - – Công suất: 150W - – Điện áp: 220V~/50Hz -
Máy hút chân không Bluestone VSB-2735 Thiết kế nhỏ gọn Sử dụng cho cả thực phẩm sống và chín Thân máy inox tiện dụng Công suất: 130W, tiết kiệm điện năng Bảng điều khiển tiếng
- Tên sản phẩm: Máy hút chân không thực phẩm Vacuum Selaer - Xuất xứ: Trung Quốc Nội Địa - Điện áp: 110V/60Hz - 220V/50Hz - Công xuất: 100W. - Công suất hút: -45Kpa/-60Kpa -
Tên sản phẩm: Máy hút chân không thực phẩm kèm hàn miệng túi, máy ép chân không. - Xuất xứ: Đài Loan - Điện áp: 110V/60Hz - 220V/50Hz - Công xuất: 90W. - Công suất
Video thực tế sản phẩm : Thông tin sản phẩm: - Điện áp: 220V - 50Hz. - Kích thước: 13x10.5x9.5 cm - Màu sắc: 2 màu đỏ và đen - Bộ sản phẩm gồm: 1
Trang đầu Trang cuối
👁️ 1464 | ⌚2026-05-13 02:53:07.503
Máy hút chân không động cơ không chổi than,chân pin phổ thiong
Hút chân không makita dvp180z hàng chính hãng makita -0372239239 #dvp180z #makitadvp180z
MÁY HÚT CHÂN KHÔNG DÙNG PIN 18V MAKITA DVP180Z
Máy Hút Chân Không 18V nội địa nhật giá tốt 3700k sử dụng pin Makita lh 0888840578